Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

2.024.000 

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

  • Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
  • Loại đầu nối: LC.
  • Bước sóng: 850 nm.
  • Khoảng cách cáp tối đa: 550m.

2.024.000 

Gọi đặt mua: 085-24-34567 (7:30-22:00)
Luôn có giá riêng dành cho đại lý